Tổng hợp những căn hộ Sky Garden đang chào bán có tỷ suất cho thuê trên 7,5%/năm

68 Đường Phạm Văn Nghị, Tân Phong, Quận 7, Tân Phong Quận 7 Hồ Chí Minh 084, Việt Nam
2,550 tỷ

Sự miêu tả

TỔNG HỢP NHỮNG CĂN HỘ SKY GARDEN ĐANG CHÀO BÁN CÓ TỶ SUẤT CHO THUÊ TRÊN 7,5%/NĂM

Căn 1: Sky garden 2: Diện tích: 89m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, căn góc, nội thất cao cấp, sổ hồng cầm tay, đang cho thuê: 22tr/tháng tới tháng 4/2019.

Giá chào bán: 2,740 tỷ – tỷ suất cho thuê: 9,6%/năm

Căn 2: Sky Garden 3: Diện tích: 74m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, căn góc, lầu 14, nội thất cao cấp, sổ hồng cầm tay, đang cho thuê: 18,3tr/tháng tới tháng 11/2018.

Giá chào bán: 2,9 tỷ – tỷ suất cho thuê: 7,5%/năm

Căn 3: Sky garden 3: Diện tích: 70m2, 2 phòng ngủ, 2 toiet, lầu 4, nội thất đầy đủ, sổ hồng cầm tay, đang cho thuê: 16tr/tháng tới tháng 8/2018.

Giá chào bán: 2,440tỷ – tỷ suất cho thuê: 7,7%/năm

Căn 3: Sky Garden 3: Diện tích: 70m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất cao cấp, lầu cao, sổ hồng cầm tay, view sông, đang cho thuê: 18,3tr/tháng tới tháng 7/2019.

Giá chào bán: 2,840tỷ – tỷ suất cho thuê: 7,7%/năm

Căn 4: Sky garden 3: Diện tích: 70m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ, lầu 14, sổ hồng cầm tay, đang cho thuê: 16tr/tháng tới tháng 4/2019.

Giá chào bán: 2,550tỷ – tỷ suất cho thuê: 7,5%/năm

Căn 5: Sky garden 3: Diện tích: 70m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ, lầu 10, sổ hồng cầm tay, đang cho thuê: 17,1tr/tháng tới tháng 4/2019.

Giá chào bán: 2,550ty – tỷ suất cho thuê: 8%/năm

Tất cả căn hộ có pháp lý rõ ràng, nội thất đầy đủ, giao nhaf trong tình trạng sử dụng được, giá chào bán trên đã bao gồm tất cả các khoản thuế + phí, công ty có bộ phận tư vấ ngân hàng nếu quý khách có nhu cầu.

Quý khách hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ qua số hotline: 0902354519 – gặp Lợi – 24/24h

Trân trọng

Địa chỉ nhà

  • Địa chỉ nhà: 68 Đường Phạm Văn Nghị, Tân Phong, Quận 7, Tân Phong Quận 7 Hồ Chí Minh 084, Việt Nam
  • Tiểu bang / quận: TP Hồ Chí Minh